![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhLoXp__UaQsclDi3IJ7C9FNxvAWazCkeag1b5ZyM0g7y3drL1-1B85hynnFjOPzqzLIv00ju394tjd4MnHExKFyk0Rg_eSaqXrCLqLldTJfI6ZcFhnIMXDUgF1HNAPMvUH6GwcBloeob4xHUNAi_pZbpTPwZBdwKv14MKjmYdVrRCPyyEvTYh1bF8akg/s1600/23.jpg)
จากกรณีที่ทิม พิธา ได้โพสต์ภาพของตนกับน้องพิพิม ไปเที่ยวทะเลพัทยา จังหวัดชลบุรี พร้อมกับยังได้ระบุข้อความว่า Forward together ซึ่งแปลว่า เดินข้างหน้าไปด้วยกัน
ล่าสุดทางด้าน ทิม พิธา เฉลยบุคคลสำคัญกลางไอจี คนนี้แหละตัวจริง โดยได้ออกมาโพสต์รูปภาพคู่กับลูกสาว น้องพิพิม ในสตอรี่อินสตาแกรมสองคนพ่อลูก โดย น้องพิพิม คือกำลังใจสำคัญของ ทิม พิธา นั่นเอง เรียกได้ว่าอบอุ่นหัวใจมากๆเลยทีเดียว
โพสต์ดังกล่าว
เรียบเรียง สยามนิวส์