![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgieUC2bVGVOZLEai1_MLfRs3XhZpkDztZNblUTkMGAXW7dS_LbR-invggrognNTRl61PTcBVk2ubq5MMUZjN4MJVNqUt46aCxE0s9Ee2yb_9-QpkBJ08kJIcfR2rv_rAU0ok1LJhhc86Wm3sb5N8fmFUGB_dbp0aclLgjoR7KTh7T0t2O-_K7t47o0lg/s1600/34.png)
ภายหลังจากที่ ท่านอ้น วัชรเรศร วิวัชรวงศ์ พระราชโอรสในพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เดินทางกลับประเทศไทยเป็นครั้งแรก เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2566 ที่ผ่านมา และได้ตระเวนไหว้พระและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ วัดพระแก้ว พระบรมหาราชวัง ศาลหลักเมือง วัดหงส์รัตนาราม
โพสต์ดังกล่าว
ต่อมาท่านอ้นก็ได้ออกมาตอบกลับคอมเมนต์ดังกล่าวทันที พน้อมกับได้ระบุว่า
ต้องกราบขอโทษครับ ไม่เป็นความจริงเลย ผมไม่ยุ่งกับเรื่องการเมือง
คอมเมนต์ดังกล่าว
จากคอมเมนต์ดังกล่าว ทางด้านคุณสมศีกดิ์ ก็ได้ออกมาโพสต์ทันที ระบุว่า ขออภัย คุณอ้น วัชเรศร วิวัชรวงค์ ปฏิเสธครับ
โพสต์ดังกล่าว
เรียบเรียง สยามนิวส์