![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgeEcfhShkwfm7ggwUqgIsSmxAn3sEbr06ElQONYMuiPumptmselwB0Kony8HzD-vNsEj5WSjev18JdyfKm2FG1PTcQ4ErgQUsmMcjJ-AnPrY0n8Wnc5oKHfQnaawN-M6iZSCfEwa-iWfXwkvWSkYLGzpQaTKSksZVvwBZfNfYmV2IctTv7qj5YkNK0uA/s1600/1.jpg)
จากกรณีที่ก่อนหน้านี้ พระเอกหนุ่ม พอร์ช ศรัณย์ ได้ออกมายอมรับว่าตนเองมีลูกแล้ว ตอนนี้อายุ 9 เดือน ชื่อ น้องโฮม ด.ช เฌอพัฒน์ ศิริลักษณ์ ไปไหนมาไหนด้วยกันปกติ ยกลูกเป็นสิ่งที่ดีในชีวิต และได้บอกกับพี่ๆนักข่าวว่า ให้รอชมภาพทางอินสตาแกรมได้เลย
ล่าสุด หนุ่มพอร์ช ก็ไม่ปล่อยให้แฟนๆรอนาน เจ้าตัวได้โพสต์ภาพคู่บุตรชายพร้อมระบุข้อความว่า แดดดี้ แอนด์ โฮมส์
ซึ่งหลังจากที่ได้โพสต์ภาพดังกล่าวออกไป ต่างมีเพื่อนในวงการและแฟนๆต่างเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก อาทิ เอามาอุ้มมมมมมมม, หล่อกว่าพ่อเยอะ, แฝดพ่อสุดดดดดดดๆ, สมัครFcน้องโฮมครับ และอื่นๆอีหมามาย
ภาพจากporshe_saran
ภาพจากporshe_saran
ภาพจากporshe_saran
เรียบเรียง สยามนิวส์