![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjrwhdnWghmoi_vY91rV8-AxJFA88oBgH29E92mlBI9mH9SUyKqW85ZQJFYSZjfkhEJEWVlPPznjdfTL7jfSSlJ85V2mgTN3WkAiSAvXw4FRIm6dgotgj8gn35VmU-0syw6-mO-Dp2rsjCf4BIkDa6t-TEwiu-oAwrZG7hPxpZkfk-pxablG9Z1hOv_9g/s1600/4.jpg)
ล่าสุดก็เป็นวันคล้ายวันเกิดของ น้องเรซซิ่ง ลูกชายสุดที่รักของ แพทณปภา บอกเลยว่าคุณแม่ก็จัดปาร์ตี้วันเกิดเล็กๆให้กับลูกชายสุดที่รัก โดยมีคุณพ่อพีคุณพ่อเบนซ์ มาร่วมงานด้วยจ้าบอกเลยว่าน่ารักที่สุด
โดยทางด้าน แพทณปภา ได้ออกมาโพสต์โมเมนต์ดังกล่าวผ่านทาง IG ส่วนตัวพร้อมกับระบุแคปชั่นเอาไว้ว่า มีความสุขมากๆนะคับ
#ทุกคนรักหนูมากๆนะ ในเวลาต่อมาบรรดาแฟนคลับก็เข้ามา คอมเม้นต์ เป็นจำนวนมากอาทิเช่น Hbd naka สุขภาพแข็งแรงนะ
/ พี่เรซโชคดีมากเลยมีพ่อๆที่รักหนูมากๆทั้ง2คนเป็นต้น