![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgZvqjz85T3LXWNqjHteqsLB001CrqWXB9Z2Doperu3Jh1JeBGKdjDfUmQnaOEQf8QTYVf_RyucNHgJivvjQCAHPrEeA7s_LdPGhyphenhyphenCI874AQmS_FwEL1AI1gNqxDPCkiPLUgWqFyd5sOJAKfJKsOu3_8tyXqY5SdmbiVCLUzuchfmVOPQybblTslLNhAg/s1600/10.jpg)
เรียกได้ว่าตั้งแต่ประกาศเลิกกัน คงเหลือไว้เพียงเพื่อนที่ดีต่อกันและพ่อแม่ของลูกนั้น ก็งานเข้ารัวๆเลย สำหรับ แพรวพราว แสงทอง และผู้ใหญ่บ้านฟินแลนด์ ที่ตอนนี้ได้เปิดค่ายเพลงโตเกียว มิวสิค แถมงานเข้ารัวๆ ไม่มีวันพัก อีกทั้งอแพรวพราวเอง ก็ได้เปลี่ยนชื่อวง จากแสงทองฟินแลนด์ ก็ได้เปลี่ยนเป็น แพรวพราวแสงทอง
และหลายคนต่างตั้งคำถามว่า แพรวพราวมีแฟนใหม่แล้วใช่ไหม หลังมีหลายคนเห็นแพรวพราวไปเดินตลาดกับผู้ชายคนนึง ที่ดูสนิทสนมกันมาก แถมหน้าคุ้นๆ ล่าสุดแพรวพราวก็ได้ออกมาอัดคลิปตอบคำถาม พร้อมเปิดหน้าให้ดูกันชัดๆ ว่าคนนี้เป็นเพื่อนสาวจ้า ไม่ใช่ผู้ชาย หลายๆคนชอบเข้าใจผิดว่าคนนี้เป็นผัวใหม่ แพรวพราวยังย้ำอีกนรอบว่า อิต้อม เป็นเพื่อนสาว
เรียบเรียง สยามนิวส์