![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh6eRbUP_7HG26LBppWPtWHc5hoxCu6XMbinxMErkxm0YD80JDS68GT9YasPaImBHU7Y1qZhC2so7WbypGdmy4RYu2IhQsX-FfXYh3DTDPggkmakXOtXxEUrtInI04Hjv2DerTlMZ6QtnTspM6ev0XRd7IL9H6S6vY_kwf6AHp19PFk7m2AuTIkieZ3Ew/s1600/9.png)
จากกรณีที่แพรวพราว แสงทอง ได้โพสต์ผ่านเฟสบุ๊คส่วนตัว พร้อมกับได้ระบุข้อความว่า ไหนบอกมูฟออน แสดงว่ายังรักชั้นอยู่ ถ้ายังรักกันอยู่ก็อย่าหลอกตัวเองสิจ๊ะ
แถมยังคอมเมนต์ใต้โพสต์อีกว่า ไหนบอกไปไกลแล้ว ยังวนกลับมา ใส่ใจทุกรายละเอียด ขอบคุณค้าบบบที่รัก
ทำเอาแฟนๆสงสัยว่าที่แพรวพราวโพสต์แบบนี้จะกลับมาคืนดีกันหรืออย่างไร
ขณะเดียวกันแพรวพราว ได้ออกมาไลฟ์สดบอกแฟนๆว่าที่แพรวพราวโพสต์นั้นไม่ได้หมายถึงผู้ใหญ่บ้าน แต่หมายถึงพลังบวกของตนเอง เกี่ยวกับเรื่องนี้ก็มีโซเชียลได้เข้ามาเผยว่า เห็นหนุ่มอดีตมือมิกซ์ของวง นั่นก็คือวุฒิ ตามไปเฝ้าแพรวพราวถึงงาน จ.บึงกาฬ แถมยังอยู่ใกล้กัน สนิทสนมกันในงานอีกด้วย
ล่าสุดเจ้าตัวออกมาเคลื่อนไหวในเฟสบุ๊คส่วนตัว ทำงานอยู่ระยองเป็นมือมิก sound check ให้ กวาง จิรพรรณ บอกเลยงาน บ่าววุฒิ เยอะล้นมือ ส่วนกระแสข่าวที่เขาไปโผล่ที่เวทีแพรวพราว ก็ไม่แปลก เพราะแพรวพราวโสด ส่วนวุฒิเองมีความสามารถ หลายวงเลยต้องการตัว ไปร่วมงาน
แถมยังมีคนแท็กหา ขอพลังบวกหน่อยครับป๋า
เรียบเรียง สยามนิวส์