![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEimH6m0x5nsd4edFApmSfo258gCLykJl01nW_XGjmKpRZ4jPbv7VmiNbT19Wve4tPWjJYXQVfrG4qFof4wmoRAkEyi-UyPGo5AR5JO6a3FXlZdOTTOQWW_Ku6efX6AkDW_PoQk0PATuZFn7B8Kjtyvyc_OOg9AgMitFK7EE6TmgXLxBoa5cBPARReDlFA/s1600/16.jpg)
ผ่านพ้นไปแล้ว สำหรับงานฉลองมงคลสมรสสุดอบอุ่นสมของคู่รักสุดหวานฟลุค เกริกพล มัสยวาณิช และ นาตาลี เจียรวนนท์ ที่ควงแขนกันเดินเข้าพิธีวิวาห์ไปเมื่อวานนี้ (9 มี.ค.67) ท่ามกลางเพื่อนพ้องในวงการบันเทิง และคนใกล้ชิด ที่ได้เดินทางไปร่วมเป้นสักขีพยานรักอย่างมากมาย
ส่องความสวย เจี๊ยบ ร่วมยินดี ฟลุค-นาตาลี
เช่นเดียวกับเจี๊ยบ พิจิตตราก็ได้เดินทางไปร่วมแสดงความยินดีกับคู่เจ้าบ่าวเจ้าสาว โดยเธอมาในลุคสวมเดรสยาวสีทองโอรสสวยหวานฉ่ำมาก และเธอได้ออกมาโพสต์ภาพผ่านทางเฟซบุ๊กส่วนตัว พร้อมเขียนแคปชั่นเอาไว้ว่า“Congratulations#leeflukeeverafter“ท่ามกลางแฟนคลับที่ได้เข้ามาคอมเมนต์ชื่นชมในความสวยหวานของเธออย่างมากมาย
เนื้อหาที่ได้รับการโปรโมต