![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh6851_qSvdoY8TOGVrTN6GUc8kLitkJWwaDz7c9SD1tixjX4MLKwiiDGn6e-JQOvAc3CVJnivFGnyhiTxJeZy-ENErH9fZAqMWEVaNDGmvQDLKazxZovZo8hnXggiPr_5ncEo0ghSdP_zAUUbf3qAo9_i0n3uhThJC0xJuuGha7jNknPGcZWSh0OBujA/s1600/27.png)
เรียกได้ว่าเป็นประเด็นเดือดที่มีมาให้พูดถึงกันอีกแล้วสำหรับแพรวแพราว-ผู้ใหญ่บ้านฟินแลนด์ ดูเหมือนก่อนหน้านี้จะจบกันด้วยดี แต่ล่าสุดทำเอาแฟนๆฮือฮาขึ้นมาอีก เมื่อแพรวพราว แสงทอง ได้โพสต์ผ่านเฟสบุ๊คส่วนตัว พร้อมกับได้ระบุข้อความว่า ไหนบอกมูฟออน แสดงว่ายังรักชั้นอยู่ ถ้ายังรักกันอยู่ก็อย่าหลอกตัวเองสิจ๊ะ
แถมยังคอมเมนต์ใต้โพสต์อีกว่า ไหนบอกไปไกลแล้ว ยังวนกลับมา ใส่ใจทุกรายละเอียด ขอบคุณค้าบบบที่รัก
ทำเอาแฟนๆสงสัยว่าที่แพรวพราวโพสต์แบบนี้จะกลับมาคืนดีกันหรืออย่างไร
ล่าสุดโซเชียลไดด้มีการเผยแพร่คลิปที่แพรวพราว เดินเข้ามาหอมแก้มผู้ใหญ่บ้าน พร้อมทั้งยังกอดกันแนบแน่นอีกด้วย พร้อมกับได้ระบุข้อความว่า ชาวบ้านกินอาหารหมา บ่นี้ ข่อยมูฟออนบ่ได้
ท่ามกลางโซเชียลเข้ามาแสดงคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก บ้างก็บอกว่า เป็นคลิปเก่า คลิปนี้นานแล้ว
เรียบเรียง สยามนิวส์